สวัสดี, เพื่อนใหม่. ท่านสามารถเข้าเกษตรดีดี.คอม ได้ หรือ ล็อคอิน เพื่อใช้งานเต็มรูปแบบ หรือ ลงทะเบียน.
October 17, 2019, 10:04:56 PM
ใหม่:
มีสติกับการใช้ชีวิตทุกวันนะครับ โรคภัยห้อมล้อมรอเราพลั้งอยู่ทุกเมื่อ

หน้า: [1]   ลงล่าง
ส่งให้เพื่อนพิมพ์
โดย หัวข้อ : รับผลิตและจำหน่าย กระสอบข้าวสาร ถุงปุ๋ย ทุกขนาด ราคาถูก  (อ่าน 7265 ครั้ง)
wannacha
ขั้นศึกษา
*

ถูกใจ:
0

โพส: 3

Email
« เมื่อ: February 18, 2012, 11:39:28 AM »

รับผลิต ถุงพลาสติก ถุงเนื้อ PE, LL, HD, PP บรรจุภัณฑ์ตามสั่ง เช่นถุง ถุงพลาสติก ถุงพีพี ถุงพีอี ถุงไฮเดน PE PP HD ถุงซิป ถุงขยะ ถุงแก้ว ถุงใส่ปลา ถุงใส่น้ำยา ถุงหูหิ้ว ถุงร้อน ถุงเย็น ถุงขุ่น พลาสติก บรรจุภัณฑ์ บรรจุภัณฑ์พลาสติกถุง ซองใส่พัสดุเอกสาร ถุงใส่ของ ถุงของชำร่วย แค็ปขวดถุงพีพีถุงพีอี...
จ้างผลิตถุงพลาสติกตามสั่ง ถุงพลาสติก ถุงพีพี ถุงพีอี ถุงไฮเดน ถุงใส่เสื้อ มีฝากาว ถุงใส่อะไหล่ เครื่องเงิน ถุงขยะสีต่างๆ ถุงซิป ถุงขยะ ถุงแก้ว ถุงหูหิ้ว ถุงใส่อาหารสัตว์ ถุงเกษตรกรรมทุกชนิด
ถุงใส่ปุ๋ย , ถุงใส่ดิน
ถุงพลาสติกPEสำหรับใส่ขนมปัง

จัดส่งทั่วประเทศ

รับออกแบบพิมพ์ตราด้วยระบบคอมพิวเตอร์

ซื้อน้อยก็ขาย ยินดีให้คำปรึกษาฟรี
ราคาต่อรองกันได้ตามตกลง

สอบถามรายละเอียดได้ที่
ฟ้าไทยบรรจุภัณฑ์
คุณวรรณชา
โทร 090-4455215

Email : wanna_cha@hotmail.com

* กระสอบพิมพ์ 2.JPG (52.34 KB, 250x188 - ดู 6306 ครั้ง.)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   Logged
นายเกษตรดีดี
Kasetdd Staff+
ขั้นฝึกฝน

ถูกใจ:
138

โพส: 3620

เกษตรดีดี ไลฟ์สไตล์และเรื่องราวเกษตร ^_^

WWW Email
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: February 18, 2012, 01:03:57 PM »

รบกวนสอบามครับ ถุงหูหิ้วแบบที่ใช้วัสดุย่อยสลายได้เองถ้าราคารวมสกรีน 1 สี เป็นโลโก้ และตัวหนังสือ 4-5 บันทัด ต้องสั่งขั้นต่ำเท่าไรครับ ขนาด 16*14 ครับ

รบกวนช่วยดูให้นิดนึงครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   Logged

ย้ายบ้านไปที่ www.kasetdd.com ครับ ขออภัยในความไม่สะดวก
wannacha
ขั้นศึกษา
*

ถูกใจ:
0

โพส: 3

Email
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: February 20, 2012, 09:33:07 AM »

ถุงหูหิ้ว ไม่ได้รับทำคะ ส่วนมากจะเป็นถุงพลาสติก เช่น ถุงดิน หรือ กระสอบพลาสติกสานไปเลยคะ

ขอบคุณคะ
วรรณชา
นายเกษตรดีดี
Kasetdd Staff+
ขั้นฝึกฝน

ถูกใจ:
138

โพส: 3620

เกษตรดีดี ไลฟ์สไตล์และเรื่องราวเกษตร ^_^

WWW Email
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: February 20, 2012, 10:18:15 AM »

ถุงหูหิ้ว ไม่ได้รับทำคะ ส่วนมากจะเป็นถุงพลาสติก เช่น ถุงดิน หรือ กระสอบพลาสติกสานไปเลยคะ

ขอบคุณคะ
วรรณชา
อายจัง ขออภัยครับ เห็นมีถุงพลาสติกนึกว่าทำด้วย

ย้ายบ้านไปที่ www.kasetdd.com ครับ ขออภัยในความไม่สะดวก
หน้า: [1]   ขึ้นบน
ส่งให้เพื่อนพิมพ์

ทางลัด ไปยัง: