สวัสดี, เพื่อนใหม่. ท่านสามารถเข้าเกษตรดีดี.คอม ได้ หรือ ล็อคอิน เพื่อใช้งานเต็มรูปแบบ หรือ ลงทะเบียน.
October 17, 2019, 09:59:33 PM
ใหม่:
มีสติกับการใช้ชีวิตทุกวันนะครับ โรคภัยห้อมล้อมรอเราพลั้งอยู่ทุกเมื่อ

หน้า: [1]   ลงล่าง
ส่งให้เพื่อนพิมพ์
โดย หัวข้อ : ----- !! จำหน่าย * ปุ๊ยมูลวัว แท้ๆ * ราคาถูก มีเยอะมาก !! -----  (อ่าน 6140 ครั้ง)
djcmaster
ขั้นศึกษา
*

ถูกใจ:
0

โพส: 3

Email
« เมื่อ: October 20, 2012, 11:16:41 AM »

ขี้วัวยืนโรง คุณภาพดี

สินค้ามีเยอะครับ สั่งจองของได้ (รับของตามคิวที่จองครับ)

----------------------------------------------------------------------------------- สามารถเอาไปใส่พืชได้ทุกชนิด รับประกันคุณภาพ --------------------------------------------------------------------------------------
ขี้วัวยืนโรง
ราคา 23 บาท/กระสอบ (กระสอบหนึ่ง หนักประมาณ 20 กก.)

สนใจสินค้าสั่งจองได้เเล้ววันนี้
โทร.  0831177228 ศัก ระยอง

« แก้ไขล่าสุดเมื่อ: November 08, 2014, 09:15:45 PM โดย djcmaster » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   Logged
djcmaster
ขั้นศึกษา
*

ถูกใจ:
0

Email
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: October 20, 2012, 11:19:34 AM »

มูลวัวยืนคอก(วัวเนื้อ)
วัวยืนคอกคือวัวที่ได้รับการเลี้ยงดู อย่างดี ภายในคอกที่จัดสรรไว้ให้
อาหารส่วนใหญ่จะเป็นอาหารที่มีคุณภาพ
รวมทั้งมีแร่ธาตุเสริม เเล้วมูลวัวผ่านกระบวนการหมักกับ
ปัสสาวะ (ซึ่งมียูเรียอยู่ภายในปัสสาวะ) ทำให้คุณภาพของมูลดีมากขึ้นตามไปด้วย

ซึ่งเป็นส่วนสำคัญในการเจริญเติบโตของ ต้นไม้หรือพืชพรรณ ที่ต้องการปลูก
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   Logged
supinup
ขั้นศึกษา
*

ถูกใจ:
0

โพส: 1

Email
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: October 21, 2012, 08:09:25 PM »

ต้องสั่งครั้งละอย่างน้อยกี่กระสอบคะ มีส่งที่กรุงเทพด้วยมั้ยแถวบางนา อ่อนนุช มาส่งมั้ยคะ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   Logged
djcmaster
ขั้นศึกษา
*

ถูกใจ:
0

Email
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: October 22, 2012, 12:19:28 AM »

คือว่าทางเราไม่มีบริการส่งนะครับ .. ราคาข้างต้น (23.-) คือราคาขายหน้าฟาร์มนะครับ
หากต้องการซื้อต้องนำรถมาบรรทุกเองครับ (ค่าขึ้นของฟรี)
หรือต้องการสอบถามเพื่อความชัดเจน ติดต่อเบอร์ด้านบนได้เลยครับ
« แก้ไขล่าสุดเมื่อ: November 08, 2014, 09:15:56 PM โดย djcmaster » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   Logged
หน้า: [1]   ขึ้นบน
ส่งให้เพื่อนพิมพ์

ทางลัด ไปยัง: