สวัสดี, เพื่อนใหม่. ท่านสามารถเข้าเกษตรดีดี.คอม ได้ หรือ ล็อคอิน เพื่อใช้งานเต็มรูปแบบ หรือ ลงทะเบียน.
October 18, 2019, 02:43:16 AM
ใหม่:
มีสติกับการใช้ชีวิตทุกวันนะครับ โรคภัยห้อมล้อมรอเราพลั้งอยู่ทุกเมื่อ

หน้า: [1]   ลงล่าง
ส่งให้เพื่อนพิมพ์
โดย หัวข้อ : รับทำ''เครื่องจักรกลเกษตรตามสั่ง ''(ขนาดเ$  (อ่าน 3302 ครั้ง)
osun2010
เพื่อนใหม่
« เมื่อ: November 27, 2010, 07:46:37 PM »

รับทำเครื่องจักรกลเกษตรตามสั่ง (ขนาดเล็ก) ราคาถูก และ ย่อมเยาว์ สร้างความสะดวกให้สวนของท่าน ประหยัดเวลา เพิ่มรายได้เสริมให้กับตนเองได้  สามารถสั่งทำเครื่องตามการใช้   

osun2010@gmail.com  เข้ามาสอบถามราคา ข้อมูลได้เลยครับ 

1.เครื่องสับหญ้าสำหรับหมัก 22,500 บาท

2.จานปั้นปุ๋ย    39,900 บาท

3.เครื่องผสม   มอเตอร์  2 แรง  29,500 บาท

4. เครื่องสับ ย่อยใบไม้ กิ่งไม้   22,900 บาท  สามารถเลือกใส่เครื่องยนต์ ได้ 

5.เครื่องสีข้าวขาว ข้าวกล้องสอบถามครับ ตามขนาด ตามตกลงครับ

จมูกข้าว  แกลบ  ปลายข้าว  นำเอาไปใช้ไม่ต้องซื้อ

6.และเครื่องอื่น ๆ  ตามที่ท่านต้องการสั่งทำ เรายินดี เชิญสอบถามก่อนได้ครับ

ระยะเวลาในการทำ แล้วแต่งานที่สั่งและ ถ้าตามรายการ ไม่เกิน 25 วัน เนื่องจากเครื่องจักรไม่ได้ทำ  stock ไว้

เครื่องมีต้นกำลังพร้อมใช้งาน

ถ้าสั่งหลายเครื่องราคาจะถูกลง  การทำงานของเครื่องต่างๆ ถามตรงได้ทาง osun2010@gmail.com หรือโทรศัพท์  ค่าจัดส่งตามระยะทางครับเริ่มที่  500 -1,900  บาท    งานเครื่องจักรทุกชิ้นถ้าสั่งต้องมัดจำ  30  %  ราคาเริ่มใช้ ปี 2554

« แก้ไขล่าสุดเมื่อ: January 07, 2011, 10:29:15 PM โดย osun2010 » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   Logged
jom625
เพื่อนใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: December 14, 2010, 02:11:38 PM »

ขอถามเพื่อเป็นความรู้หน่อยครับ เครื่องจักตอกทำไหมครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ จักตอกยาวประมาณสามสิบเชนติเมตรครับ เอาง่ายๆตอกสานมวยนึ่งข้าวครับ ได้ละเอียดแค่ไหนครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   Logged
osun2010
เพื่อนใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: December 19, 2010, 03:01:31 PM »

ขอถามเพื่อเป็นความรู้หน่อยครับ เครื่องจักตอกทำไหมครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ จักตอกยาวประมาณสามสิบเชนติเมตรครับ เอาง่ายๆตอกสานมวยนึ่งข้าวครับ ได้ละเอียดแค่ไหนครับ

เรียนคุณ jom625 เรายินดีเป็นอย่างยิ่งครับที่ท่านสนใจสินค้าของเรา ในเรื่องที่ท่านสอบถามมาเราตอบด้วยความจริงใจครับ ว่าเรายังไม่เคยทำหรือมีประสบการณ์ เครื่องจักตอก แต่เคยเห็นเครื่องครับ เราจริงใจครับ เรื่องไหนจริงก็ตอบจริงครับ เรื่องไหนไม่รู้ก็ตอบไม่รู้ครับ เพราะถ้าเราเห็นแก่ผลประโยชน์แล้วใช้งานไม่ได้ เสียเงินโดยเปล่าครับ จึงไม่ขอรับงานนี้จนกว่าจะแน่ใจว่ามีความสามารถทำให้ท่านพอใจได้ครับ จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับเครื่องอื่น ๆ  ตามที่ท่านต้องการสั่งทำ เรายินดี เชิญสอบถามก่อนได้ครับ  ด้วยความเคารพ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   Logged
คุณชวลิต
เพื่อนใหม่
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: December 19, 2010, 04:10:31 PM »

เรียนคุณ jom625 เรายินดีเป็นอย่างยิ่งครับที่ท่านสนใจสินค้าของเรา ในเรื่องที่ท่านสอบถามมาเราตอบด้วยความจริงใจครับ ว่าเรายังไม่เคยทำหรือมีประสบการณ์ เครื่องจักตอก แต่เคยเห็นเครื่องครับ เราจริงใจครับ เรื่องไหนจริงก็ตอบจริงครับ เรื่องไหนไม่รู้ก็ตอบไม่รู้ครับ เพราะถ้าเราเห็นแก่ผลประโยชน์แล้วใช้งานไม่ได้ เสียเงินโดยเปล่าครับ จึงไม่ขอรับงานนี้จนกว่าจะแน่ใจว่ามีความสามารถทำให้ท่านพอใจได้ครับ จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับเครื่องอื่น ๆ  ตามที่ท่านต้องการสั่งทำ เรายินดี เชิญสอบถามก่อนได้ครับ  ด้วยความเคารพ

จิงใจดีครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
ส่งให้เพื่อนพิมพ์

ทางลัด ไปยัง: