เกษตรดีดี ไลฟ์สไตล์และเรื่องราวเกษตร

ขอต้อนรับสู่บ้านหลังใหม่ครับ

ออฟไลน์ นายเกษตรดีดี

• 3,744
  • +138/-0
  • เกษตรดีดี ไลฟ์สไตล์และเรื่องราวเกษตร ^_^
    • kasetdd.com ไลฟ์สไตล์และเรื่องราวเกษตร
ขอต้อนรับสู่บ้านหลังใหม่ครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 02, 2015, 12:03:34 PM »
;D

ขออภัยที่ทำให้ตกใจ บ้านนายเกษตรดีดี เป็นอะไรไป จริงๆ ไม่ได้โดนบุก หรือ ก่อกวนใดๆ หรอกนะครับ เราแค่เปลี่ยนบ้านใหม่ ซึ่งเมื่อพิมพ์ ดังนี้จะเข้าบ้านใหม่

www.kasetdd.com

และหากท่านต้องการอ่านบทความเก่า สามารถตามอ่านได้ที่

www.kasetdd.com/board

ทั้งนี้ระหว่างบ้านเก่า และใหม่ สมาชิกที่สมัครไว้แล้ว ย้ายมาที่นี่ไม่ต้องสมัครใหม่แ้วนะครับ สามารถล็อคอินใช้งานได้ทันที

จึงเรียนมา และขออภัยในความไม่สะดวกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2015, 12:07:36 PM โดย นายเกษตรดีดี »

www.kasetdd.com ไลฟ์สไตล์และเรื่องราวเกษตร